วันที่ 29 มีนาคม 2566 นายวราพงษ์ เศรษฐ์รักษา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลยางตลาด มอบหมายให้งานพัฒนาและจัดเก็บรายได้ กองคลัง นำโดยนางสาววราศร ศิริสุทธา นักวิชาการจัดเก็บรายได้ปฏิบัติการ และนางสาวศิริญญา ศรีราชเลา เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ปฏิบัติงาน ออกบริการจัดเก็บภาษีนอกสถานที่ ณ บ้านไทยเจริญ หมู่ที่ 18 #ขอบคุณเจ้าของกิจการทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1.5/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1.5/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1.5/16/1f64f.png)
|